สสจ.กาญจนบุรี สืบสานประเพณีสงกรานต์ 2567 ![✨](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tf4/1/16/2728.png)
![💦](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc1/1/16/1f4a6.png)
![✨](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tf4/1/16/2728.png)
![💦](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc1/1/16/1f4a6.png)
วันที่ 11 เมษายน 2567 เวลา 09.09 น. นายแพทย์ปริพนท์ จุลเจิม นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดกาญจนบุรี นำคณะรองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดกาญจนบุรี หัวหน้ากลุ่มงาน ข้าราชการ เจ้าหน้าที่ ร่วมพิธีสักการะสิ่งศักดิ์สิทธิ์ของสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดกาญจนบุรี ประกอบพิธีทำบุญเลี้ยงพระ เพื่อความเป็นสิริมงคลเนื่องในเทศกาลสงกรานต์ วันขึ้นปีใหม่ของไทย และรับประทานอาหารร่วมกัน