นพ.พนัส โสภณพงษ์ นายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดกาญจนบุรี นำคณะเจ้าหน้าที่สาธารณสุขจังหวัดกาญจนบุรี ร่วมรดน้ำขอพร รศ.นพ.สุรพงษ์ ตันธนศรีกุล อดีตสมาชิกวุฒิสภาจังหวัดกาญจนบุรี เนื่องในประเพณีสงกรานต์ ประจำปี 2562 เพื่อเป็นการสืบสานประเพณีไทยและความเป็นสิริมงคลเนื่องในโอกาสวันขึ้นปีใหม่ไทย หรือเทศกาลสงกรานต์
![](https://www.kanpho.go.th/new/images/28.jpg)
นพ.สสจ.กาญจนบุรี รดน้ำขอพร รศ.นพ.สุรพงษ์ ตันธนศรีกุล อดีตสมาชิกวุฒิสภาจังหวัดกาญจนบุรี เนื่องในวันสงกรานต์
- งานโสตฯและซ่อมบำรุง
- hotnews
- Hits: 1181